Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội S32305 Tấm BA 10mm SS 904L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Tấm thép không gỉ cán nguội sáng 0,5mm Tấm 201 SS
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm inox 430 904L Tấm thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 1000mm-2000mm
| Ứng dụng: | Trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS,BV |
| Lớp: | Dòng 200 |
Tấm thép không gỉ cán nguội Tisco 0,55mm trong cuộn M290-50A M350-50A
| Gõ phím: | Thép Silicon định hướng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Cán nguội, cán nguội hoặc cán nóng |
| Độ dày: | 0,35 - 0,55 mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 316H 316TI dày 5mm SỐ 3 SỐ 4 Kết thúc
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 6-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| Lớp: | 300 Series, Thép không gỉ 316 316L 316H 316TI 316H tấm |
Tấm Inox dày 100mm Tấm thép không gỉ cán nguội 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048 mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,6mm 304L trong cuộn cho tàu thực phẩm
| Ứng dụng: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
AISI 316L Tấm thép không gỉ cán nguội 2B Kết thúc 316 1,2mm 4x8 Feet
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
310S 1.4845 Tấm thép không gỉ cán nguội Gương kết thúc Siêu song công
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Tấm thép SS cán nguội ASTM 304 2B Kết thúc Đường chân tóc gương 6000mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |

