Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nguội 2B TISCO 316L 6000mm BA Gương
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ cán nóng 430 ASTM Tấm SS 6 mm 8 mm
| Đăng kí: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nóng |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309 309S Dải thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 6m SS 304 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng TISCO 316L Tấm SS 6 mm
| Đăng kí: | Tấm tàu |
|---|---|
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309S BA Tấm thép không gỉ cán nóng Tấm TISCO 6 mm SS
| Đăng kí: | Tấm tàu |
|---|---|
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
Gương 8K Tấm thép không gỉ cán nguội Độ dày 0,5mm Tấm ASTM 304 SS
| Đăng kí: | Sử dụng trang trí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ AISI 2mm 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 304L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000/3000 / 6000mm |
Tấm SS cán nguội 410S 316L 2205 2507 Tấm thép không gỉ dày 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Cuộn dây thép không gỉ cuộn hai chiều 304 cuộn 310 321 SS cho đồ nội thất
| Ứng dụng: | Tấm container, thiết bị y tế, vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Độ dày: | Theo yêu cầu, 0,1mm-300mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Tấm thép không gỉ cán nguội Astm 316 316l Ss 2b Kết thúc đường chân tóc 1000mm
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |

