Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Astm 201 Tấm thép không gỉ cán nguội 1220mm Hairline để xây dựng
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
2B BA SỐ 4 HL Tấm thép không gỉ cán nguội 430 1000mm -2000mm Chiều rộng
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
301 1.4319 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt số 4 được ủ sáng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
TISCO 254SMO Tấm thép không gỉ cán nguội 904L Chiều dài 5,8m
| Ứng dụng: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Độ dày: | Tiêu chuẩn |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
HAIRLINE Tấm thép không gỉ cán nguội 316 201 Slit Edge Tấm SS 3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội HL Tấm thép không gỉ ASTM 201 SS 1500mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
2B Hoàn thiện Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 321 SS 2000mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Tisco Độ dày 0,5mm 1,2mm 1,5mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
Aisi 430 Tấm thép không gỉ cán nguội 8K Chiều dài 6000mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 316 SS 4x8 Tẩy gỉ
| Đăng kí: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Bề rộng: | 650-2000mm hoặc tùy chỉnh |

