Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm dập nổi bằng thép không gỉ ASTM 304 Tấm có hoa văn SS 8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
301L S30815 Thanh sáng kéo lạnh 7mm Thanh thép không gỉ 2B Kết thúc
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| Lớp: | 200 sê-ri 300 sê-ri 400 sê-ri |
| Gõ phím: | Tròn |
JIS 304 Thép không gỉ Dải thép Chính xác 20mm Chiều rộng 8K Cán nguội
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ ASTM 430 BA Cán nguội Chiều rộng 10mm 20mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ AISI 310S Độ dày 0,8MM ASTM cán nguội
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 7-1250mm hoặc tùy chỉnh |
316 316L Hàn thép không gỉ Dải cán nguội Độ dày 0,5mm 0,8mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM 310S HL Stainless Steel Strip Cold Rolled 0.5mm 0.8mm Thickness 500mm
| Cấp: | Dòng 300, 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Width: | 1-500mm or customize |
Dải thép không gỉ ASTM 301 Cán nguội Độ dày 0,5mm 0,8mm
| Cấp: | Dòng 300, 301 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
S31803 S32750 2205 Tấm thép không gỉ kép OD 10mm-820mm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 6m, 12m |
ASTM 430 Hàn thép không gỉ Dải thép cuộn Chiều rộng 2mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |

