Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Dải thép không gỉ chính xác 0,3mm AISI 304 dùng trong công nghiệp 1500mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Bề rộng: | 7mm-1500mm |
Tisco Cold Drawn SS Angle Bar Thép không gỉ 304 Mill Hoàn thiện
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | BẤT CỨNG, Không bằng nhau, Bằng nhau hoặc Không bằng nhau |
A276 420 SUS420 1.4021 20Cr13 Thanh piston thép không gỉ để bọc ghế
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Tròn |
1500mm 440A Cuộn dây thép không gỉ được đúc nguội Tisco SS Tấm cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Thép không gỉ SUS 409 Din1.4301 Cuộn dây SS 316 cán nguội
| Ứng dụng: | Tấm container, thiết bị y tế, vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Độ dày: | Theo yêu cầu, 0,1mm-300mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
410 Ss Scourer Wire 0.13mm Thép không gỉ cuộn cán nóng
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | tập quán |
430 431 Cuộn dây thép không gỉ 2MM ASTM A36 Ss Dải cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn dây thép không gỉ 1mm 304L cán nguội cho tàu thực phẩm
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
BA 8K 316 Ống vuông bằng thép không gỉ 1220mm OD SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Gõ phím: | Liền mạch / hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 304 |
Ns321 N10001 Nitronic 30 Dải thép không gỉ Vật liệu nitronic
| Lớp: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |

