Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tisco 304 316 Tấm rô tuyn thép nhẹ 6mm Tấm rô to Ms
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
ERW 10mm Ống thép không gỉ 204C2 425M Ống thép không gỉ SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Loại hình: | hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, |
1219mm chiều rộng thép không gỉ tấm thép cán nóng từ TISCO Mill
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
|---|---|
| Size: | Regular/Customized Size |
| Refrigerant: | R23/R404A |
ASTMA240 SS C Kênh 316 Thép không gỉ C Phần Lisco Posco
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 321 904, 201/202/304 / 304L / 316 / 316L321 / 310 giây / 410/440/430/440/439 |
| Hình dạng: | Kênh u |
Đường kính 0,7mm 0,13mm 0,12mm Dây cọ rửa không gỉ AISI410 430
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm hợp kim bộ nhớ hình dạng Nitinol dày 60mm Tấm 99,6% Titan Tấm
| Đăng kí: | Ngành công nghiệp |
|---|---|
| kỹ thuật: | cán nguội, cán nguội / cán nóng |
| Lớp: | Ti 99,6% |
TC1 TC2 TC3 TC4 Tấm hợp kim niken Titan Chiều dài 1000mm-6000mm
| Đăng kí: | Ngành công nghiệp |
|---|---|
| kỹ thuật: | cán nguội, cán nguội / cán nóng |
| Lớp: | Ti 99,6% |
Tấm hợp kim titan Gr5 Gr7 ASTM B265 Ti Tấm dài 2,5 mét
| Ứng dụng: | công nghiệp |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | dưới 1500mm |
| Chiều dài: | dưới 2500mm |
SGCC SGCD Incoloy 825 Lò hơi thanh tròn Thép hợp kim niken
| Gõ phím: | Tấm thép |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm lò hơi, hóa dầu |
| Lớp: | SGCC SGCD |
783 718 625 601 600 Thép cuộn hợp kim niken để xây dựng
| Gõ phím: | Tấm niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, xây dựng, v.v., Trang trí công nghiệp, Tòa nhà |
| Lớp: | 718 |

