Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Thanh thép không gỉ ủ Thanh tròn ASTM 201 Cán nóng 6mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 201 |
| Hình dạng: | Chung quanh |
1.4301 1.4541 Dây thép không gỉ 2mm Thước đo 0,1mm-0,64mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Dây thép không gỉ 1mm 2mm Cuộn dây mềm sáng mềm AISI 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Tấm trang trí bằng thép không gỉ TISCO BAOSTEEL Độ dày 2mm 3mm 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Cuộn cán nguội Inconel 600 Cuộn dây thép hợp kim niken 725 718
| Gõ phím: | Dải niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | khí công nghiệp |
| Lớp: | inconel 600.718.625 |
S32760 A790 UNS S31803 Ống thép không gỉ siêu song song Ống thép không gỉ 10mm
| Ứng dụng: | ỐNG DẪN DẦU |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Hình dạng phần: | Tròn |
S31803 Thanh hai mặt 2205 Thanh tròn 6K 8K Thanh thép không gỉ hai mặt
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Tròn |
Zero Cut Thanh tròn rắn 16mm Din1.1191 Thanh thép không gỉ rắn
| Lớp thép: | 304L 316 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| kỹ thuật: | Rút nguội, cán nóng |
AiSi Inox 321 Gương Dải thép không gỉ đánh bóng Độ dày 0,2mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| Độ dày: | 0,3mm-16mm |
JIS 430 316 Cuộn dây thép không gỉ 1mm 2mm 3mm Thép không gỉ cán nóng
| Độ dày: | 1-100 mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 100mm-2000mm |

