Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm thép hợp kim Hastelloy C22 35mm Haynes 242
| Gõ phím: | Tấm niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, Hóa dầu, v.v. |
| Lớp: | Niken, 201/202/304 / 304L / 316 / 316L321 / 310s / 410/440/430/440/439ect |
IQI TUV 316L Cuộn dây thép không gỉ 2b Bề mặt thép không gỉ Kết thúc
| Ứng dụng: | Thang máy / Nhà bếp / Nội thất, Ngoại thất, Thực phẩm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15-100mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
GB Standard Hot Rolled Stainless Steel Plate Coil với chiều rộng 1219mm
| Company Type: | Storage And Trading |
|---|---|
| Refrigerant: | R23/R404A |
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
0Cr13 1Cr13 1Cr15 3Cr12 300 Series Tấm thép không gỉ cho xây dựng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 Tấm thép không gỉ cán nóng mạ kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 1.4318 1.4402 |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
Bảng thép không gỉ lăn nóng có kích thước thông thường / tùy chỉnh để lưu trữ và giao dịch
| Width: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item: | ISO9001 Standard |
| Size: | Regular/Customized Size |
Lớp thực phẩm 6m 304 SS Tấm SS 304 2b Tấm thép không gỉ hoàn thiện
| Đăng kí: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Bề rộng: | 650-2000mm hoặc tùy chỉnh |
AISI tiêu chuẩn Hot Rolling Stainless Steel Plate với chất làm mát R23 và NO.1 Finish
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Mill: | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |
ISO9001 tiêu chuẩn tấm thép không gỉ cán nóng cho R23/R404A và tiêu chuẩn DIN
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Finish: | NO.1 |
Tấm thép không gỉ ASTM 310S cán nóng Tấm dày 5mm 6mm
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Độ dày: | 0,2 ~ 120mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |

