Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
ASTM 440C Tấm thép không gỉ cán nóng đã bóc Ss Tấm kim loại
| Ứng dụng: | Công nghiệp, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng TISCO 20mm Tấm SS dập nổi
| Lớp: | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400 |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | theo yêu cầu |
ASTM 304 Thép không gỉ cán nóng Tấm kim loại tấm SS dày 10mm
| Đăng kí: | Công nghiệp, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Thép không gỉ 304L 304 Cuộn dây 0,5mm 1,5mm 2,0mm 2,5mm Dày
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
ISO S32750 Tấm thép không gỉ cán nóng 8mm SS 304 Tấm Tisco
| Ứng dụng: | Trang trí, Công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 500 ~ 1500 mm |
Ns321 N10001 Nitronic 30 Cuộn thép không gỉ cán nguội
| Lớp: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Tấm thép không gỉ 8K HL 201 Tấm thép không gỉ được đánh bóng Chiều rộng 1m
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
JISCO LISCO Tấm thép không gỉ dày 1,5 mm 200 Series được tạo hình nóng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Mill Edge cho ứng dụng cơ khí
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| độ dày: | 0,3mm-6mm |

