Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
304H 2507 904L Tấm thép không gỉ cán nóng 2B Chiều dài 1m-6m
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng 1D 0,1mm 316 Tấm thép không gỉ 4x8
| Ứng dụng: | Trang trí và xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
SS410 SS430 S32750 Tấm siêu song công 2205 Tấm thép không gỉ
| Ứng dụng: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 650-2000mm hoặc tùy chỉnh |
JIS SUS410 SUS304 0,6 MM Tấm thép không gỉ 2B Bề rộng 1,5m
| Ứng dụng: | Công nghiệp trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1500mm |
AiSi Đen SS 304 Tấm Gương Kết thúc Tấm thép không gỉ cán nóng Dày 12mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Chiều dài: | 2000-6000mm |
Dây thép không gỉ kéo nguội ASTM 201 304 316L 310S SS Dây
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ cán nóng 2B BA ASTM 316L 304 409 410
| Lớp: | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, DIN, GB, JIS AISI ASTM DIN EN |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 0,6mm 1,2 mm 304 2B Kết thúc AISI GB DIN EN
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Sus630 660 Tấm thép không gỉ cán nóng 1mm GB DIN EN Chiều dài 12m
| Lớp: | Dòng 600 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
SỐ 1 631 17 7PH Tấm thép không gỉ 5mm Tấm thép mạ kẽm SGS
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | GH4080A |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |

