Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel sheet ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Slit Edge Tấm thép không gỉ cán nóng 300 Series Tấm 2000mm để xây dựng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| bề rộng: | 1000-2000mm |
S32750 1.4410 Tấm thép không gỉ 10mm 2507 Tấm thép không gỉ
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Dải thép không gỉ Prime 201 Đường kính 250mm cho nhà bếp thang máy
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Thép không gỉ 304l 316 430 2B Cuộn dây thép không gỉ 1000mm-2000mm Chiều rộng
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300, Dòng 400 |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Đồ dùng nhà bếp |
Inox AISI 304 Tấm thép không gỉ dày 3mm 5mm BV IQI Phê duyệt
| Ứng dụng: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
Chiều rộng 150mm Thép không gỉ 316 được đánh bóng Thanh phẳng AISI304 Cán nóng rèn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200/300/400 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 20-150mm |
Thanh thép không gỉ song song lục giác UNS S31803 UNS S32205 F51
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Lớp: | Thép siêu song công, 201/202/304 / 304L / 316 / 316L321 / 310s / 410/440/430/440/439ect |
| Gõ phím: | Tròn |
Tấm tường bằng thép không gỉ S30815 304N 4x8 Bề mặt satin SS Tấm gương vàng
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
Din 174 Thép không gỉ được đánh bóng Thanh phẳng 3mm 5mm Dày 300 Series
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Gõ phím: | Bằng phẳng |
Thanh thép không gỉ đánh bóng ASTM 201 20mm Thanh 30mm Rút nguội
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| Lớp: | 200 sê-ri 300 sê-ri 400 sê-ri |
| Loại hình: | Chung quanh |

