Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Cuộn thép không gỉ cán nguội 430 410 400 Series Cuộn 35mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 500 1000 2000 3000 6000, 10-1200mm |
AISI 304 Cuộn thép không gỉ cán nguội 500mm Bề mặt chải
| Ứng dụng: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20 mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Cuộn dây thép không gỉ cuộn hai chiều 304 cuộn 310 321 SS cho đồ nội thất
| Ứng dụng: | Tấm container, thiết bị y tế, vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Độ dày: | Theo yêu cầu, 0,1mm-300mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Máy ngưng tụ RoHS Cuộn dây thép không gỉ cán nguội 2B Cuộn dây thép hoàn thiện
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Bề rộng: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Tisco 0,55mm trong cuộn M290-50A M350-50A
| Gõ phím: | Thép Silicon định hướng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Cán nguội, cán nguội hoặc cán nóng |
| Độ dày: | 0,35 - 0,55 mm |
Cuộn dây thép không gỉ cán nguội AISI 201 2B Kết thúc 1000mm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 1000-15000mm |
Astm 201 Tấm thép không gỉ cán nguội 1220mm Hairline để xây dựng
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
301 1.4319 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt số 4 được ủ sáng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
2B BA SỐ 4 HL Tấm thép không gỉ cán nguội 430 1000mm -2000mm Chiều rộng
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
309 309S Dải thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 6m SS 304 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-6000mm |

