Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
ASTM 310S HL Stainless Steel Strip Cold Rolled 0.5mm 0.8mm Thickness 500mm
| Cấp: | Dòng 300, 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Width: | 1-500mm or customize |
Dải thép không gỉ ASTM 301 Cán nguội Độ dày 0,5mm 0,8mm
| Cấp: | Dòng 300, 301 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
Inox AISI 304 Tấm thép không gỉ dày 3mm 5mm BV IQI Phê duyệt
| Ứng dụng: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
Thực phẩm sợi tóc Tấm thép không gỉ dày 1,5 mm được kéo nguội
| Đăng kí: | Thang máy / Nhà bếp / Nội thất / Ngoại thất |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS, DIN |
| Bề rộng: | 500-1500mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM 430 Hàn thép không gỉ Dải thép cuộn Chiều rộng 2mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM 201 202 Dải thép không gỉ 200 Series Cuộn 500mm BA
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
301L S30815 Thanh sáng kéo lạnh 7mm Thanh thép không gỉ 2B Kết thúc
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| Lớp: | 200 sê-ri 300 sê-ri 400 sê-ri |
| Gõ phím: | Tròn |
TISCO 304 Tấm thép không gỉ Satin cán nguội 316 1,2mm
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
2D DB 410S 316 Dải thép không gỉ cán nóng SS 316 Cuộn dây Chiều rộng 3mm
| Đăng kí: | Tấm chứa |
|---|---|
| Độ dày: | theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
8K Thép không gỉ 304 Cuộn dây 0,3mm 0,5mm Cuộn dây không gỉ
| Ứng dụng: | Thang máy / Nhà bếp / Nội thất, Ngoại thất, Thực phẩm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,15-100mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |

