Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Dây cuộn thép không gỉ 1mm Aisi 316L ủ
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
ASTM 304 Gương thép không gỉ Dải cán nguội 2B Kết thúc 0,7mm 0,8mm
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | Dòng sản phẩm ASTM AISI 300 |
783 718 625 601 600 Thép cuộn hợp kim niken để xây dựng
| Gõ phím: | Tấm niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, xây dựng, v.v., Trang trí công nghiệp, Tòa nhà |
| Lớp: | 718 |
Dải thép không gỉ chính xác AISI 304 SS 0,5mm 1mm cán nguội
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI |
316L 304L Dải thép không gỉ chính xác 0,3mm 0,5mm Cán nguội
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI 300 thử nghiệm |
AISI 201 Dải thép không gỉ chính xác 0,5mm Băng cán nguội 0,7mm
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | Dòng sản phẩm ASTM AISI 200 |
S32760 A790 UNS S31803 Ống thép không gỉ siêu song song Ống thép không gỉ 10mm
| Ứng dụng: | ỐNG DẪN DẦU |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Hình dạng phần: | Tròn |
Dải thép không gỉ chính xác 0,3mm 0,5mm cán nguội SS ASTM 201
| ứng dụng: | sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-20mm, theo yêu cầu |
| Standard: | ASTM |
Cuộn dây thép không gỉ TISCO 0,25mm 316L Chiều dài 5,8m 6m
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200 |
| Chiều dài: | tiêu chuẩn, 5,8m, 6m hoặc theo yêu cầu của bạn |

