Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ gương vàng 0,2mm-150mm 304 để trang trí tòa nhà
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
AISI tiêu chuẩn Hot Rolling Stainless Steel Plate với chất làm mát R23 và NO.1 Finish
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Mill: | TISCO, SKS, BAOXIN, LISCO & Southwest |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 Tấm thép không gỉ cán nóng mạ kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 1.4318 1.4402 |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
V2A 1.4301 Tấm thép không gỉ dập nổi kim cương Chiều rộng 650mm-2000mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Dải trang trí bằng thép không gỉ TISCO 2mm 400 Series
| Lớp: | 200 cái 300 cái 400 cái |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Bề rộng: | 10-250 mm |
ERW 10mm Ống thép không gỉ 204C2 425M Ống thép không gỉ SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Loại hình: | hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, |
ASTMA240 SS C Kênh 316 Thép không gỉ C Phần Lisco Posco
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 321 904, 201/202/304 / 304L / 316 / 316L321 / 310 giây / 410/440/430/440/439 |
| Hình dạng: | Kênh u |
Dải thép không gỉ 1.4310 SUS 301 Dải thép không gỉ có thể xử lý nhiệt SS 304
| Đăng kí: | Tấm chứa |
|---|---|
| Độ dày: | theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
1219mm chiều rộng thép không gỉ tấm thép cán nóng từ TISCO Mill
| Manufacture Technology: | Cold / Hot Rolled |
|---|---|
| Size: | Regular/Customized Size |
| Refrigerant: | R23/R404A |
Tấm thép không gỉ ASTM 310S cán nóng Tấm dày 5mm 6mm
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Độ dày: | 0,2 ~ 120mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |

