Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Tấm tường bằng thép không gỉ S30815 304N 4x8 Bề mặt satin SS Tấm gương vàng
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
430 431 Cuộn dây thép không gỉ 2MM ASTM A36 Ss Dải cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm dập nổi bằng thép không gỉ ASTM 304 Tấm có hoa văn SS 8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
15mm 434 Ferritic Thép không gỉ Moulding T Dải trang trí kênh cho kiến trúc
| Đăng kí: | Tấm chứa |
|---|---|
| Độ dày: | theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Cuộn dây thép không gỉ độ bền cao 1mm 316L kéo nguội
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
JIS SUS410 SUS304 0,6 MM Tấm thép không gỉ 2B Bề rộng 1,5m
| Ứng dụng: | Công nghiệp trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1500mm |
AiSi Inox 321 Gương Dải thép không gỉ đánh bóng Độ dày 0,2mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
| Độ dày: | 0,3mm-16mm |
410 420 430 Dải thép không gỉ 2B BA cán nguội Chiều rộng 200mm
| Đăng kí: | Tấm chứa |
|---|---|
| Độ dày: | Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Chải thép không gỉ hình vuông 321 Que 10mm rèn nóng được ISO chấp thuận
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Gõ phím: | Tròn |
Thanh thép không gỉ ủ Thanh tròn ASTM 201 Cán nóng 6mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 201 |
| Hình dạng: | Chung quanh |

