Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
ASTM 316L Dải thép không gỉ 2mm 300 Series SS Gương
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Dải thép không gỉ Prime 201 Đường kính 250mm cho nhà bếp thang máy
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
A240 JIS Thép không gỉ kép cuộn cán nguội Độ dày 0,1mm-20mm
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20 mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Chiều rộng 150mm Thép không gỉ 316 được đánh bóng Thanh phẳng AISI304 Cán nóng rèn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200/300/400 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 20-150mm |
Din 174 Thép không gỉ được đánh bóng Thanh phẳng 3mm 5mm Dày 300 Series
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Gõ phím: | Bằng phẳng |
Thanh thép không gỉ đánh bóng ASTM 201 20mm Thanh 30mm Rút nguội
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| Lớp: | 200 sê-ri 300 sê-ri 400 sê-ri |
| Loại hình: | Chung quanh |
JIS 304 Thép không gỉ Dải thép Chính xác 20mm Chiều rộng 8K Cán nguội
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ ASTM 430 BA Cán nguội Chiều rộng 10mm 20mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ AISI 310S Độ dày 0,8MM ASTM cán nguội
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 7-1250mm hoặc tùy chỉnh |
316 316L Hàn thép không gỉ Dải cán nguội Độ dày 0,5mm 0,8mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1-500mm hoặc tùy chỉnh |

