Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Dây thép không gỉ kéo nguội ASTM 201 304 316L 310S SS Dây
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Trang trí 2B 201 cuộn dây thép không gỉ 400 Series cho tàu thực phẩm
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20 mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
AiSi Đen SS 304 Tấm Gương Kết thúc Tấm thép không gỉ cán nóng Dày 12mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Chiều dài: | 2000-6000mm |
Gương HL 2B 201 Cuộn dây thép không gỉ 200 Series 20mm cho xây dựng
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20 mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Cuộn cán nguội Inconel 600 Cuộn dây thép hợp kim niken 725 718
| Gõ phím: | Dải niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | khí công nghiệp |
| Lớp: | inconel 600.718.625 |
BA Kết thúc 310S Cuộn thép không gỉ 316L SS Cuộn 2B 2B Cán nguội
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
ASTM 440C Tấm thép không gỉ cán nóng đã bóc Ss Tấm kim loại
| Ứng dụng: | Công nghiệp, xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
440 420 410 SS Dải cuộn dây thép không gỉ được đánh bóng Dải thép không gỉ Chiều rộng 2m
| Tiêu chuẩn: | GB |
|---|---|
| Lớp thép: | 304 316 440 420 410 |
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng, tráng |
Cuộn dây thép không gỉ Ss430 2b Ba kết thúc cán nguội Đường tóc 20mm
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Thép không gỉ SS304 Bề mặt được đánh bóng Cán nguội Gương 0,8mm 8K
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |

