Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Aisi 430 Tấm thép không gỉ cán nguội 8K Chiều dài 6000mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
Tấm inox 430 904L Tấm thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 1000mm-2000mm
| Ứng dụng: | Trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS,BV |
| Lớp: | Dòng 200 |
Tấm thép không gỉ AISI 2mm 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 304L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000/3000 / 6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội S32305 Tấm BA 10mm SS 904L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Ns321 N10001 Nitronic 30 Cuộn thép không gỉ cán nguội
| Lớp: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Thép không gỉ 304l 316 430 2B Cuộn dây thép không gỉ 1000mm-2000mm Chiều rộng
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300, Dòng 400 |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Đồ dùng nhà bếp |
AISI 316L Tấm thép không gỉ cán nguội 2B Kết thúc 316 1,2mm 4x8 Feet
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
Cuộn thép không gỉ hàn cán nguội 304 301 304L 321 310S 300 Series
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 500 1000 2000 3000 6000, 10-1200mm |
Thép cuộn không gỉ JIS SUS 304 Cán nguội Bề mặt 2B dày 0,8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000-15000mm |
Thép không gỉ JIS AISI 304 Cuộn cán nguội Bề mặt 2B dày 0,5mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000-6000mm |

