Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
ASTM A240 S30400 Thép không gỉ cuộn cán nguội Bề mặt 2B dày 0,8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000-6000mm |
1500mm 440A Cuộn dây thép không gỉ được đúc nguội Tisco SS Tấm cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ cán nguội 2B TISCO 316L 6000mm BA Gương
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, tùy chỉnh |
Cuộn dây thép không gỉ 1mm 304L cán nguội cho tàu thực phẩm
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
ASTM 304 Thanh thép không gỉ kéo nguội 30mm 45mm Kết thúc đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Chung quanh |
Dây lò xo thép không gỉ kéo nguội 0.138mm AISI 316 316L SS Dây
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
Tấm thép SS cán nguội ASTM 304 2B Kết thúc Đường chân tóc gương 6000mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Astm 316 316l Ss 2b Kết thúc đường chân tóc 1000mm
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Thép không gỉ SUS 409 Din1.4301 Cuộn dây SS 316 cán nguội
| Ứng dụng: | Tấm container, thiết bị y tế, vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Độ dày: | Theo yêu cầu, 0,1mm-300mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
JIS 430 316 Cuộn dây thép không gỉ 1mm 2mm 3mm Thép không gỉ cán nóng
| Độ dày: | 1-100 mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 100mm-2000mm |

