Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Cuộn dây thép không gỉ cán nguội Cuộn 410 2B Kết thúc 6000mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Bề rộng: | 1000-6000mm |
HAIRLINE Tấm thép không gỉ cán nguội 316 201 Slit Edge Tấm SS 3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Tisco Độ dày 0,5mm 1,2mm 1,5mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
TISCO 254SMO Tấm thép không gỉ cán nguội 904L Chiều dài 5,8m
| Ứng dụng: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Độ dày: | Tiêu chuẩn |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Tấm thép không gỉ cán nguội HL Tấm thép không gỉ ASTM 201 SS 1500mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 316 SS 4x8 Tẩy gỉ
| Đăng kí: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Bề rộng: | 650-2000mm hoặc tùy chỉnh |
2B Hoàn thiện Tấm thép không gỉ cán nguội ASTM 321 SS 2000mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội sáng 0,5mm Tấm 201 SS
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,6mm 304L trong cuộn cho tàu thực phẩm
| Ứng dụng: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Tấm thép không gỉ cán nguội 316H 316TI dày 5mm SỐ 3 SỐ 4 Kết thúc
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 6-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| Lớp: | 300 Series, Thép không gỉ 316 316L 316H 316TI 316H tấm |

