Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
1.4301 1.4541 Dây thép không gỉ 2mm Thước đo 0,1mm-0,64mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Dây thép không gỉ 1mm 2mm Cuộn dây mềm sáng mềm AISI 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, JIS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Tấm trang trí bằng thép không gỉ TISCO BAOSTEEL Độ dày 2mm 3mm 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Tisco Cold Drawn SS Angle Bar Thép không gỉ 304 Mill Hoàn thiện
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | BẤT CỨNG, Không bằng nhau, Bằng nhau hoặc Không bằng nhau |
SỐ 1 631 17 7PH Tấm thép không gỉ 5mm Tấm thép mạ kẽm SGS
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | GH4080A |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
A276 420 SUS420 1.4021 20Cr13 Thanh piston thép không gỉ để bọc ghế
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Tròn |
Thép không gỉ 2B BA Cuộn cán nguội HAIRLINE SS 316 Cuộn dây
| Ứng dụng: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
TP310S SA213 Thép cuộn hai mặt Austenitic Crom Niken Thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | GB |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng, tráng |
| Ứng dụng: | Trang trí, xây dựng |
410 Ss Scourer Wire 0.13mm Thép không gỉ cuộn cán nóng
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | tập quán |

