Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ cold rolled stainless steel coil ] trận đấu 147 các sản phẩm.
Đường kính 15,5mm Ống thép không gỉ SS Ống thép 3 inch Đường kính 3 inch Ống thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Loại hình: | Liền mạch |
| Lớp thép: | Dòng 300, 310S, 410, 316L, 316, 410L, 309S, 304, 409L, 904L |
Đường kính 0,7mm 0,13mm 0,12mm Dây cọ rửa không gỉ AISI410 430
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
AISI 201 Dải thép không gỉ chính xác 0,7 * 20mm 2B Bề mặt
| Đăng kí: | Sử dụng công nghiệp |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm, Theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | ASTM AISI 201 |
Lớp thực phẩm 6m 304 SS Tấm SS 304 2b Tấm thép không gỉ hoàn thiện
| Đăng kí: | CHẾ TẠO |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Bề rộng: | 650-2000mm hoặc tùy chỉnh |
S31803 S32750 SS 2507 Ống siêu song công SS Ống thép đường kính 10mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Gõ phím: | Liền mạch |
| Lớp thép: | Dòng 200, 2205 |
Tẩy gỉ Hastelloy C276 Dải ASTM Cuộn dây hợp kim niken tiêu chuẩn
| Gõ phím: | Dải niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | công nghiệp |
| Lớp: | ASTM Hastelloy C276 |
410 420 430 431 440C 420F 430F SS Dây thép kéo nguội Dây lò xo SS
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | Customzied |
Tisco 304 316 Tấm rô tuyn thép nhẹ 6mm Tấm rô to Ms
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
Ống C276 Dày 80mm Ống Hastelloy C22 Đường kính 2mm - 500mm
| Đăng kí: | ỐNG DẪN DẦU |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Là hợp kim |
| Hình dạng phần: | Tròn |
304 Half Hard Tempered 2mm Brass Strip 3mm JIS ISO9001 Tisco
| Ứng dụng: | Tấm chứa |
|---|---|
| Độ dày: | theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | JIS, Aisi |

