Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
TP310S SA213 Thép cuộn hai mặt Austenitic Crom Niken Thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | GB |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng, tráng |
| Ứng dụng: | Trang trí, xây dựng |
Cuộn dây thép không gỉ 1mm 304L cán nguội cho tàu thực phẩm
| Đăng kí: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
JIS Aisi 304 2b Tấm thép không gỉ 1,5mm 2mm SS Tấm Tisco
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
440 420 410 SS Dải cuộn dây thép không gỉ được đánh bóng Dải thép không gỉ Chiều rộng 2m
| Tiêu chuẩn: | GB |
|---|---|
| Lớp thép: | 304 316 440 420 410 |
| Xử lý bề mặt: | Đánh bóng, tráng |
Tấm Inox dày 100mm Tấm thép không gỉ cán nguội 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Chiều dài: | 2000/2438/2500/3000/3048 mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng 2B BA ASTM 316L 304 409 410
| Lớp: | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, EN, DIN, GB, JIS AISI ASTM DIN EN |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
Thanh thép không gỉ kép 2205 được đánh bóng Thanh tròn Tisco 2205
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Loại hình: | Chung quanh |
| Đăng kí: | Trang trí, Công nghiệp |
HAIRLINE Tấm thép không gỉ cán nguội 316 201 Slit Edge Tấm SS 3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 2440mm, 3000mm 6000mm |
321 316 304l Thép không gỉ chải kênh U cho kính 12mm
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Hình dạng: | Kênh u |
Tấm thép không gỉ cán nguội Astm 316 316l Ss 2b Kết thúc đường chân tóc 1000mm
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |

