Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Tấm trang trí bằng thép không gỉ TISCO BAOSTEEL Độ dày 2mm 3mm 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
TISCO 304 Tấm thép không gỉ Satin cán nguội 316 1,2mm
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội HL Tấm thép không gỉ ASTM 201 SS 1500mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 2B TISCO 316L 6000mm BA Gương
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, tùy chỉnh |
JISCO LISCO Tấm thép không gỉ dày 1,5 mm 200 Series được tạo hình nóng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm tường bằng thép không gỉ S30815 304N 4x8 Bề mặt satin SS Tấm gương vàng
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
Tấm dập nổi bằng thép không gỉ ASTM 304 Tấm có hoa văn SS 8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
2B BA SỐ 4 HL Tấm thép không gỉ cán nguội 430 1000mm -2000mm Chiều rộng
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
Tấm thép không gỉ cán nóng TISCO 20mm Tấm SS dập nổi
| Lớp: | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400 |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | theo yêu cầu |
Ống thép không gỉ Tisco 16mm OD SS Ống thép không gỉ hàn
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Gõ phím: | Hàn liền mạch |
| Lớp thép: | Dòng 300, 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 309S, 304, 409L, 304L |

