Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Dải thép không gỉ 0,5mm 0,6mm 301 Hoàn toàn cứng để sử dụng trong ngành
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 3mm-1500mm |
Dải thép không gỉ chính xác 0,3mm AISI 304 dùng trong công nghiệp 1500mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM |
| Bề rộng: | 7mm-1500mm |
ASTM TP201 Ống thép không gỉ được đánh bóng 430 310S Ống tròn hàn liền mạch
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
|---|---|
| Loại hình: | Hàn liền mạch |
| Lớp thép: | 201 304 316L 430 310S |
Tấm thép không gỉ cán nguội Tisco Độ dày 0,5mm 1,2mm 1,5mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
Tấm SS cán nguội 410S 316L 2205 2507 Tấm thép không gỉ dày 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội 0,6mm 304L trong cuộn cho tàu thực phẩm
| Ứng dụng: | Tàu thực phẩm, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-20mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS |
Tấm thép không gỉ 0,6mm 1,2 mm 304 2B Kết thúc AISI GB DIN EN
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
Tấm thép không gỉ AISI 2mm 304 Tấm thép không gỉ cán nguội 304L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000/3000 / 6000mm |
ISO S32750 Tấm thép không gỉ cán nóng 8mm SS 304 Tấm Tisco
| Ứng dụng: | Trang trí, Công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 500 ~ 1500 mm |
A276 420 SUS420 1.4021 20Cr13 Thanh piston thép không gỉ để bọc ghế
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Tròn |

