Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ ASTM 310S cán nóng Tấm dày 5mm 6mm
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Độ dày: | 0,2 ~ 120mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Bảng thép không gỉ lăn nóng có kích thước thông thường / tùy chỉnh để lưu trữ và giao dịch
| Width: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Item: | ISO9001 Standard |
| Size: | Regular/Customized Size |
Tisco 304 316 Tấm rô tuyn thép nhẹ 6mm Tấm rô to Ms
| Đăng kí: | cấp thực phẩm, máy móc, y tế, Ngoại thất, Nhà bếp, Thực phẩm vv. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 1000mm, 1220mm. 1500mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội Mill Edge cho ứng dụng cơ khí
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| độ dày: | 0,3mm-6mm |
DIN1.4003 1.4318 1.4828 Tấm thép không gỉ cán nóng mạ kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 1.4318 1.4402 |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
Tấm thép SS cán nguội ASTM 304 2B Kết thúc Đường chân tóc gương 6000mm
| ứng dụng: | Ngành công nghiệp xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
ERW 10mm Ống thép không gỉ 204C2 425M Ống thép không gỉ SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Loại hình: | hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, L4, 420J1, 321, |
0Cr13 1Cr13 1Cr15 3Cr12 300 Series Tấm thép không gỉ cho xây dựng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Đường kính 0,7mm 0,13mm 0,12mm Dây cọ rửa không gỉ AISI410 430
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Đường kính 15,5mm Ống thép không gỉ SS Ống thép 3 inch Đường kính 3 inch Ống thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | JIS |
|---|---|
| Loại hình: | Liền mạch |
| Lớp thép: | Dòng 300, 310S, 410, 316L, 316, 410L, 309S, 304, 409L, 904L |

