Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Inox AISI 304 Tấm thép không gỉ dày 3mm 5mm BV IQI Phê duyệt
| Ứng dụng: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
JIS SUS410 SUS304 0,6 MM Tấm thép không gỉ 2B Bề rộng 1,5m
| Ứng dụng: | Công nghiệp trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1500mm |
Slit Edge Tấm thép không gỉ cán nóng 300 Series Tấm 2000mm để xây dựng
| Đăng kí: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng 430 ASTM Tấm SS 6 mm 8 mm
| Đăng kí: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nóng |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
309 309S Dải thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 6m SS 304 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-6000mm |
Tấm inox 430 904L Tấm thép không gỉ cán nguội Chiều rộng 1000mm-2000mm
| Ứng dụng: | Trang trí, xây dựng |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS,BV |
| Lớp: | Dòng 200 |
301 1.4319 Tấm thép không gỉ cán nguội Bề mặt số 4 được ủ sáng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm, Custome |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ cán nóng 1D 0,1mm 316 Tấm thép không gỉ 4x8
| Ứng dụng: | Trang trí và xây dựng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
Chiều rộng 150mm Thép không gỉ 316 được đánh bóng Thanh phẳng AISI304 Cán nóng rèn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200/300/400 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 20-150mm |
Dây cuộn thép không gỉ 1mm Aisi 316L ủ
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |

