Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Thép không gỉ 304L 304 Cuộn dây 0,5mm 1,5mm 2,0mm 2,5mm Dày
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
1500mm 440A Cuộn dây thép không gỉ được đúc nguội Tisco SS Tấm cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Dải thép không gỉ 0,7mm 0,8mm AISI 201 1/4 Cứng dùng trong công nghiệp
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 7mm-1500mm |
Dải 1,5mm Thép không gỉ 304 ID300mm Dải Plat SS 304 cho tòa nhà
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 3mm-1500mm |
0,5mm Thép không gỉ 310S Dải 508mm SS Plat cho tòa nhà
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| bề rộng: | 3mm-1500mm |
BA 8K 316 Ống vuông bằng thép không gỉ 1220mm OD SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Gõ phím: | Liền mạch / hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 304 |
2205 2507 Ống thép không gỉ tròn hình tròn Đường kính3mm-850mm
| Lớp thép: | SS ASTM A 312 TP |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
| kỹ thuật: | Cold Drawn, Cold Drawn |
430 431 Cuộn dây thép không gỉ 2MM ASTM A36 Ss Dải cuộn
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 25-2500mm hoặc tùy chỉnh |
0,1mm Thép không gỉ chính xác 304 Dải 508mm cho sử dụng công nghiệp
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 3mm-1500mm |
Dải thép không gỉ 0,5mm 1mm 310S cho sử dụng công nghiệp 0,5mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
| Bề rộng: | 3mm-1500mm |

