Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ stainless steel decorative sheets ] trận đấu 150 các sản phẩm.
783 718 625 601 600 Thép cuộn hợp kim niken để xây dựng
| Gõ phím: | Tấm niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, xây dựng, v.v., Trang trí công nghiệp, Tòa nhà |
| Lớp: | 718 |
ISO9001 tiêu chuẩn tấm thép không gỉ cán nóng cho R23/R404A và tiêu chuẩn DIN
| Lengh: | 2000,2438,3000 |
|---|---|
| Company Type: | Storage And Trading |
| Finish: | NO.1 |
Nhiệt độ cao Haynes 230 Tấm N06230 GH3044 Tấm thép hợp kim
| Gõ phím: | Tấm niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp hóa chất |
| Lớp: | Haynes 230 |
Cuộn cán nguội Inconel 600 Cuộn dây thép hợp kim niken 725 718
| Gõ phím: | Dải niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | khí công nghiệp |
| Lớp: | inconel 600.718.625 |
Hiperco50 Permendur 1J22 Thanh thép hợp kim niken Hình vuông lục giác
| Gõ phím: | Thanh niken |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp hóa chất |
| Lớp: | Hiperco 50A 1J22 |
Ns321 N10001 Nitronic 30 Cuộn thép không gỉ cán nguội
| Lớp: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Tấm thép hợp kim cán nóng 12m Nitronic 60 Nitronic 50 Prime
| Lớp: | Nitronic30 Nitronic32 Nitronic40 Nitronic50 Nitronic60 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | Có sẵn theo yêu cầu, 12m |
Thanh tròn 3CR13 AISI SS 431 HR Công nghệ Tisco Thanh SS 12mm ủ
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 400, 200/300/400/900 bộ |
| Gõ phím: | Tròn |
DIN 1.8519 Thanh tròn siêu song công 2507 cho hàng hải đóng tàu
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | 2024 1350 |
| Loại hình: | Chung quanh |
904l 304 316 316L Ống liền mạch siêu song song ERW hàn
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Gõ phím: | hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300 |

