Tất cả sản phẩm
-
Diego NemerThe quality of the pipes is very good, very nice seamless pipes! -
cô YuniBạn thật tốt bụng khi cung cấp cho chúng tôi những tấm gương 304 rất tốt. Chúng tôi sử dụng những tấm này để làm thang máy. Cảm ơn!
Kewords [ mirror polished stainless steel square tube ] trận đấu 16 các sản phẩm.
BA 8K 316 Ống vuông bằng thép không gỉ 1220mm OD SS Ống thép
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Gõ phím: | Liền mạch / hàn |
| Lớp thép: | Dòng 300, 304 |
Gương SS310 Thanh phẳng bằng thép không gỉ được đánh bóng 1,4923 Lớp 6-400mm Dia
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Loại hình: | Tròn |
Din 174 Thép không gỉ được đánh bóng Thanh phẳng 3mm 5mm Dày 300 Series
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Gõ phím: | Bằng phẳng |
Dây cuộn thép không gỉ 1mm Aisi 316L ủ
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Chiều rộng 150mm Thép không gỉ 316 được đánh bóng Thanh phẳng AISI304 Cán nóng rèn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200/300/400 |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 20-150mm |
Tấm tường bằng thép không gỉ S30815 304N 4x8 Bề mặt satin SS Tấm gương vàng
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
253MA 254Mo 654MO Tấm thép không gỉ cán nóng 1.4318 1.4402 Lớp
| Đăng kí: | Tấm tàu |
|---|---|
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
Tấm dập nổi bằng thép không gỉ ASTM 304 Tấm có hoa văn SS 8mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Chiều dài: | 2000-4000mm |
Inox AISI 304 Tấm thép không gỉ dày 3mm 5mm BV IQI Phê duyệt
| Ứng dụng: | Sự thi công |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
| Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR: | 1000-2000mm |
SỐ 1 631 17 7PH Tấm thép không gỉ 5mm Tấm thép mạ kẽm SGS
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Lớp: | GH4080A |
| Loại hình: | Thép tấm, thép tấm cán nguội |

